Wellcom 4rum - C1 BMT -=2K7 - 2K10=-
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Wellcom 4rum - C1 BMT -=2K7 - 2K10=-

Diễn Đàn TEEN C1

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng NhậpĐăng Nhập  Đăng kýĐăng ký  
Top posters
aulangtu (1628)
Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? I_voting_barHọc trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? I_voting_barHọc trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? I_vote_rcap 
chicharito (890)
Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? I_voting_barHọc trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? I_voting_barHọc trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? I_vote_rcap 
Tomoyouta (615)
Khoa Ngọc (506)
Zerogravity (431)
*-Monkey-* (340)
Sven.™. (205)
noname (204)
demon (170)
YenNhi2601 (124)
Similar topics
Bài Gửi Mới Nhất
Bài gửi Người gửi sau cùng Thời gian
» mắt nai...chú ý...xem xong coi chừng bật ngửa =)) Wed Jan 01, 2014 11:38 pm
» NHỮNG HÌNH ẢNH CHƯA TỪNG ĐƯỢC CÔNG BỐ. (update...) Wed Jan 01, 2014 11:37 pm
» share ảnh lớp đây...vô đây down về nhé Wed Jan 01, 2014 11:35 pm
» Chào mấy anh chị :)) cho em làm quen nha ! Wed Jan 01, 2014 11:29 pm
» Khai Trương 4Rum C1VD Wed Jan 01, 2014 11:03 pm
» Truyện cười..." Class 12C1 " Phần 2 Wed Jan 01, 2014 10:59 pm
» Truyện cười..." Class 12C1 " Phần 1 Wed Jan 01, 2014 10:59 pm
» Món quà tớ muốn tặng tất cả men C1 trước khi đi thi... Wed Jan 01, 2014 10:59 pm
» Cười đi :)) Wed Jan 01, 2014 10:59 pm
» Mẫu chữ ký đẹp Tue May 22, 2012 9:06 pm
» Ngày xưa mình khờ quá, ngố quá, ngốc quá...giờ thì đỡ nhiều rồi!!! Mon Nov 07, 2011 6:55 pm
» HOT BOY 10x!!! Hot boy tuơng lai!!! nhok con dễ thuơng vô đối!!! Tue Aug 09, 2011 11:48 am
» VIẾT VÀI DÒNG LƯU BÚT CHO LỚP ...... Wed Jun 01, 2011 8:35 pm
» 26.02.2011 Wed Jun 01, 2011 8:24 pm
» Những cô nàng có cái lưỡi dài khủng khiếp!!! Sat Feb 26, 2011 9:45 pm

Share | 

Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? EmptyTue Jun 15, 2010 8:20 am

aulangtu
Đời là thế phải ngang tàng kiêu hãnh Bại hôm nay ta đứng dậy mai sau

Mod Quản Lý

aulangtu

Mod Quản Lý

http://www.pinkeiga.com/films/tsumugi-special/
Thông tin cá nhân
Click để xem thông tin về thành viên này !
Họ Tên : Nguyễn Việt Âu
Điểm : 2123
Sinh Nhật : 22/04/1992
Yahoo : anhchanglangtu_bmt1992@yahoo.com
Status : Đời là thế phải ngang tàng kiêu hãnh Bại hôm nay ta đứng dậy mai sau

Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ??? Vide
Yahoo anhchanglangtu_bmt1992@yahoo.com

Bài gửiTiêu đề: Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ???

Hôm nay tình cờ mình vào lại blog của thầy, đọc được dòng tâm sự của thầy nên muốn chia sẻ cùng mọi người
Thầy Phạm Văn Dũng là giáo viên cao đẳng sư phạm dak lak
hix, những dòng tâm sự đối với những học sinh học thêm tại nhà của thầy, rất ngắn gọn và sâu sắc...
......................

Bạn là đối tượng trong công việc của tớ. Chỉ đơn giản thế thôi?????Không!!!!!!!
Nhiều hơn như thế.
Bạn là niềm vui nho nhỏ khi tớ thấy bạn say sưa theo dõi bài gảng.
Bạn cũng là sự phiền lòng khi tớ thấy bạn đang thả hồn về miền xa xăm, trong lúc tớ đang gân cổ lên nói còn các bạn khác vẫn say sưa nghe giảng.
Bạn là sự bực dọc khi chẳng chịu làm bài tập về nhà.
Bạn lại nhen lên trong tớ niềm hy vọng khi các bài tập bạn hoàn thành được nhiều, và có nhiều cách còn hay hơn cả cách tớ đã nghĩ ra.
Bạn là niền tin của tớ khi tớ nhìn thấy trên gương mặt rắn rỏi của bạn, chút ương ngạnh cùng với sự quyết tâm.
Bạn vẫn là niền tin của tớ, cho dù hôm nay bạn chưa làm được bài tập, nhưng tớ biết, bạn đang rất quyết tâm để ngày mai làm tốt hơn, ánh mắt bạn đã nói lên điều ấy.
Bạn, đã làm cho nhịp sống của tớ nhanh hơn, để mỗi sáng, tớ lại mong đến mỗi chiều, cùng học tập với bạn.
Bạn cũng đã từng làm cho mỗi bình minh của tớ u ám, đem đến cho tớ nỗi buồn vu vơ và cả cảm giác sợ sợ khi nghĩ rằng chiều nay, tớ lại gặp bạn, không biết hôm nay bạn đã chịu khó hơn chưa.
Bạn đã tiếp thêm cho tớ sự tự tin mỗi khi đối diện với phụ huynh khi bạn chăm chỉ học tập tốt.
Chính bạn, cũng đã làm cho tớ tự ti trước mặt đấng sinh thành của bạn, khi bạn chẳng chịu học hành.
Bạn, cũng đã làm cho con mắt của tớ, ầng ậc nước khi tớ dặn dò nhiều, bạn chẳng nhớ bao nhiêu, nhiều khi lại còn ngông cuồng làm trái lời tớ dặn.
Cũng là bạn, lại đem đến niềm vui, niềm hy vọng vì sự ngông cuông của bạn, đã làm được nhiều điều bất ngờ, hơn cả những gì mà tớ mong đợi.
Khi bạn khăn gói đi thi, bạn đã đem theo niềm hy vọng thật nhiều của tớ ở sự thành công nơi bạn, vì rằng: chúng ta, đã làm việc hết mình trong những ngày vừa qua.
Bạn là niềm vui, là nỗi buồn, là niềm tin, niềm hy vọng, là sự bực dọc, là niềm đau, là nỗi ám ảnh...
Là nhiều thứ cảm xúc lắm, và bởi vậy. Bạn là cuộc sống của tớ.

------------------------------
Còn Nhiều lời tâm sự của thầy nữa
Các Bạn Có Thể Xem Qua Blog Của Thầy
Phạm Văn Dũng Tại Đây http://dungtoandaklak.tk/

Học trò này, để tớ nói bạn nghe: Bạn là gì đối với tớ???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang